Màn Hình Máy Tính Kingview KV-27C165 27″ 165Hz
Bình luận:
Lượt xem: 726
Thông số sản phẩm:
  • Màn hình thế hệ mới cho trải nghiệm hình ảnh tối ưu
  • Vẻ ngoài ấn tượng với thiết kế thời trang
  • Tiết kiệm năng lượng, bảo vệ môi trường
  • Độ phân giải sắc nét. Cổng kết nối đa dạng
  • Chất lượng cao
24 tháng
Mua ngayGiao hàng tận nơi nhanh chóng Mua trả gópThủ tục đơn giản
Thông tin bổ sung
Yên Tâm Mua Sắm Tại 24h Computer
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
  • iconHotline Hà Nội: 093.123.9999
Đánh giá & nhận xét sản phẩm
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Màn Hình Máy Tính Kingview KV-27C165 27″ 165Hz”
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất KingView
Chủng loại KV-27C165Q
Kích Thước Màn Hình 27”
Độ Sáng Màn Hình 250 cd/m²
Tỉ Lệ Tương Phản Động MEGA 1000:1
Độ Phân Giải Màn Hình 1920×1080
Thời Gian Đáp Ứng 2ms
Hỗ trợ màu 16,7 Triệu Màu
Góc nhìn 178°/178°(CR>10)
Tín hiệu đầu vào HDMI – Displayport
Nguồn Cấp 12v 2,5A