Màn hình Startview 24 IN 75Hz Cong (S24FHV75CVHZ)
Bình luận:
Lượt xem: 785
Thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: Startview
  • Model: S24FHV75CV
  • Kích thước màn hình: 24 inch
  • Độ phân giải: Full HD (1920×1080)
  • Tỉ lệ: 16:9
  • Độ sáng: 220cd/m2
  • Độ tương phản: 5000000:1
  • Tần số quét: 75Hz
  • Cổng kết nối: HDMI + VGA
  • Thời gian đáp ứng: 5ms
  • Góc nhìn: 178°/178°
  • Điện năng tiêu thụ: 40W
  • Kích thước: 520 * 400mm (Màn hình)
  • Cân nặng: 3.0 kg (Màn hình)
  • Phụ kiện: Cáp nguồn, Adapter, Cáp VGA, Hướng dẫn sử dụng,…
Liên hệ
03 tháng
Mua ngayGiao hàng tận nơi nhanh chóng Mua trả gópThủ tục đơn giản
Thông tin bổ sung
Yên Tâm Mua Sắm Tại 24h Computer
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
  • iconHotline Hà Nội: 093.123.9999
Giới thiệu Màn hình Startview 24 IN 75Hz Cong (S24FHV75CVHZ):
  • Độ phân giải màn hình: Đối với màn hình 24inch có độ phân giải Full HD, tân suất lên tới 75HZ khá phù hợp với chơi Game. Trong đó, thời gian phản hổi lên tới 5ms, và các trang thiết bị công nghệ mới được trang bị dựa trên các dòng màn hình cao cấp nhất hiện nay.
  • Viềm màn hình: Phần viền màn hình mỏng, đi kèm theo đó có chân đế làm bằng kim loại khá chắc chắn. Màn hình được thiết kế cong vừa phải, tạo điểm cộng cho các mẫu màn hình chỉ 24inch hiện nay.
Đánh giá & nhận xét sản phẩm
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Màn hình Startview 24 IN 75Hz Cong (S24FHV75CVHZ)”
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất Startview
Model S24FHV75CV
Kích thước màn hình 24 inch
Tỉ lệ 16:9
Độ sáng 220cd/m2
Độ tương phản 5000000:1
Tần số quét 75Hz
Cổng kết nối HDMI + VGA
Thời gian đáp ứng 5ms
Góc nhìn 178°/178°
Điện năng tiêu thụ 40W