Màn Hình Gaming KingView KV-25U280DB (25inch / FHD / IPS / 280Hz / 1ms / Phẳng )
Bình luận:
Lượt xem: 1016
Thông số sản phẩm:
  • Hãng sản xuất: KingView
  • Mã sản phẩm: KV-25U280DB
  • Kích Thước Màn Hình: 24,5 inch
  • Độ Sáng Màn Hình: 230 cd/m²
  • Tỉ Lệ Tương Phản Động MEGA: 1000:1
  • Độ Phân Giải Màn Hình: FHD
  • Tần Số Quét : 280Hz
  • Thời Gian Đáp Ứng: 1ms
  • Hỗ trợ màu: 16,7 Triệu Màu
  • Góc nhìn: 178°/178°(CR>10)
  • Tín hiệu đầu vào: DP, HDMI
  • Nguồn Cấp: 12v 3A
  • Tấm Nền: IPS
  • Phụ Kiện Cáp: DP, Nguồn
24 tháng
Mua ngayGiao hàng tận nơi nhanh chóng Mua trả gópThủ tục đơn giản
Thông tin bổ sung
Yên Tâm Mua Sắm Tại 24h Computer
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
  • iconHotline Hà Nội: 093.123.9999
Lưu ý khi mua hàng tại 24H computer
Điều kiện bảo hành sản phẩm:
Những trường hợp không chấp nhận bảo hành:
  • Sản phẩm đã hết hạn bảo hành hay mất phiếu bảo hành
  • Sản phẩm không còn nguyên tem, bị chắp vá, di dời không còn niêm phong
  • Sản phẩm bị hư hỏng do thiên tai, hỏa hoạn, lũ lụt, sét đánh, cháy nổ, do côn trùng.
  • Không bảo hành các dữ liệu, tài liệu, văn bản, phần mềm lưu trữ kèm theo sản phẩm.
Đánh giá & nhận xét sản phẩm
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Màn Hình Gaming KingView KV-25U280DB (25inch / FHD / IPS / 280Hz / 1ms / Phẳng )”
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
STT Tên mã hàng Thông số mã hàng
 1 Hãng sản xuất KingView
 2 Mã sản phẩm KV-27U240MQ
 3 Kích Thước Màn Hình 27 inch
 4 Độ Sáng Màn Hình 250 cd/m²
 5 Tỉ Lệ Tương Phản Động MEGA 1000:1
 6 Độ Phân Giải Màn Hình FHD
 7 Thời Gian Đáp Ứng 1ms
 8 Hỗ trợ màu 16,7 Triệu Màu
 9 Góc nhìn 178°/178°(CR>10)
 10 Tín hiệu đầu vào  HDMI, DisplayPort
 11 Nguồn Cấp 12v 4A