Màn hình Samsung 27″ LC27F397FHEXXV Cong 60Hz
Bình luận:
Lượt xem: 657
Thông số sản phẩm:
  • Model: LC27F397FHEXXV
  • Screen Curvature: 1800R
  • Tỷ lệ khung hình: 16:9
  • Độ sáng: 250cd/m2
  • Tỷ lệ tương phản: 3,000:1(Typ.)
  • Độ phân giải: 1920 x 1080
  • Thời gian phản hồi: 4(GTG)
  • Screen Size: 27inch
  • Kích thước màn hình (cm):68.6
  • Flat / Curved: Curved
  • Active Display Size (HxV) (mm): 597.89mm x 336.31mm
  • Góc nhìn (H/V): 178°(H)/178°(V)
  • Hỗ trợ màu sắc: 16.7M
  • Độ rộng dải màu có thể hiển thị (NTSC 1976): 72%
  • Tần số quét: 60Hz
Liên hệ
24 tháng
Mua ngayGiao hàng tận nơi nhanh chóng Mua trả gópThủ tục đơn giản
Thông tin bổ sung
Yên Tâm Mua Sắm Tại 24h Computer
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
  • iconHotline Hà Nội: 093.123.9999
Dòng sản phẩm màn hình Samsung 27″ LC27F397FHEXXV Cong 60Hz đã mang đến cho người dùng với trải nghiệm sống động cùng màn hình cong tối ưu. Độ cong của màn hình mang lại góc nhìn tốt hơn, tăng thêm độ sâu, cuốn người trải nghiệm đến một thế giới đa phương tiện sống động. Để rõ hơn về dòng sản phẩm này, bạn hãy tìm hiểu chi tiết các thông số cũng như điểm vượt trội của chúng ở dưới đây.
Đặc điểm nổi bật của màn hình Samsung 27″ LC27F397FHEXXV Cong 60Hz
Samsung có thể được ví như ông vua trong thế giới màn hình nói chung và màn hình máy tính nói riêng. Và, màn hình Samsung 27” LC27F397FHEXXV Cong 60Hz thực sự là niềm mơ ước của anh em gamer. Màn hình Samsung 27” LC27F397FHEXXV nổi tiếng bởi độ hoàn thiện cao, kiểu dáng bắt mắt, màu sắc cực kỳ nhã nhặn nên rất được lòng người dùng. Chi tiết đặc điểm của sản phẩm màn hình này mang lại cho người dùng dưới đây:
LC27F397FHEXXV- Màn hình LED cong Samsung tối ưu nhất
Màn hình Samsung 27” LC27F397FHEXXV cùng bạn khám phá trải nghiệm hình ảnh sống động với màn hình cong, tối ưu góc nhìn. Bao trùm mọi giác quan như một rạp chiếu phim iMax thực thụ. Màn hình cong 27” này tạo ra góc nhìn tốt hơn, tăng cường độ sâu, cuốn bạn vào thế giới đa phương tiện sống động.
Thiết kế đẳng cấp đến từ Samsung LC27F397FHEXXV
Độ cong hoàn hoàn dễ chịu cho mắt đến từ Samsung LC27F397FHEXXV
Màn hình cong 1800R của Samsung 27” LC27F397FHEXXV với thiết kế độ cong tối ưu hơn của màn hình 1800R giúp góc nhìn gần gũi hơn những màn hình khác và giúp cho mắt thoải mái theo dõi toàn màn hình. Samsung 27” LC27F397FHEXXV cho trải nghiệm hình ảnh dễ dàng hơn. Thử nghiệm lâm sàng được tiến hành bởi khoa Mắt, đại học Quốc gia Seoul.
Cùng Samsung LC27F397FHEXXV kiến tạo góc nhìn siêu rộng
LC27F397FHEXXV mang tới chất lượng hình ảnh hoàn hảo
Đắm chìm trong màn ảnh LC27F397FHEXXV cong đem lại
Chế độ chơi game hấp dẫn mượt mà của màn hình samsung LC27F397FHEXXV
Khai phá các tựa game đình đàm cùng với Samsung LC27F397FHEXXV 27”
Tiết kiệm năng lượng, bảo vệ môi trường cùng Samsung
Công nghệ tiết kiệm điện của Samsung LC27F397FHEXXV với chế độ tự động giúp giảm độ sáng màn hình dựa trên độ phát quang trong khu vực màu đen để giảm năng lượng tiêu thụ khoảng 10%. Độ sáng màn hình cong 27” này có thể thiết lập tối thiểu 25% đến tối đa 50% để tiết kiệm năng lượng.
Samsung LC27F397FHEXXV nâng cao ý thức bảo vệ môi trường
Màn hình 27” LC27F397FHEXXV mang tới trải nghiệm hình ảnh trọn vẹn
Chế độ bảo vệ mắt đến từ Samsung LC27F397FHEXXV cùng các bước sóng ánh sáng màu xanh lam làm kích thích võng mạc, gây mỏi mắt. Chính vì vậy, chế độ chống mỏi mắt giúp mắt dễ chịu hơn bằng cách giảm độ phát màu xanh hiệu quả. Hơn nữa, với chế độ giảm độ nhấp nháy của màn hình cong Samsung LC27F397FHEXXV 27” giúp cho mắt dễ chịu hơn.
Bảo vệ sức khoẻ mắt ngay trong màn hình cong Samsung LC27F397FHEXXV 27”
Tổng kết:
Như vậy, với màn hình cong Samsung 27″ LC27F397FHEXXV Cong 60Hz đã mang đến cho bạn cái nhìn tổng quan cùng những trải nghiệm đột phá. Hiện dòng sản phẩm này đang được phân phối độc quyền tại 24H Computer. Để được tư vấn cụ thể cũng như mang lại trải nghiệm độc đáo, hãy liên hệ ngay đến chúng tôi để được giải đáp.
Đánh giá & nhận xét sản phẩm
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Màn hình Samsung 27″ LC27F397FHEXXV Cong 60Hz”
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
STT Loại thông số Thông số chi tiết
1 Model LC27F397FHEXXV
2 Screen Curvature 1800R
3 Tỷ lệ khung hình 16:9
4 Độ sáng 250cd/m2
5 Tỷ lệ tương phản 3,000:1(Typ.)
6 Độ phân giải 1920 x 1080
7 Thời gian phản hồi 4(GTG)
8 Screen Size 27inch
9 Kích thước màn hình (cm) 68.6
10 Flat / Curved Curved
11 Active Display Size (HxV) (mm) 597.89mm x 336.31mm
12 Góc nhìn (H/V) 178°(H)/178°(V)
13 Hỗ trợ màu sắc 16.7M
14 Độ rộng dải màu có thể hiển thị (NTSC 1976) 72%
15 Tần số quét 60Hz
16 Hoạt động Nhiệt độ hoạt động: 10~40 ℃;
Độ ẩm: 10~80,non-condersing
17 Thiết kế Dạng chân đế: Simple;
Độ nghiêng: -2.0°(±2.0°)~22.0°(±2.0°);
Màu sắc: White High Glossy
18 Nguồn điện Nguồn cấp điện: AC 100~240V;
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 25 W;
Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): Less than 0.3 W;
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): Less than 0.3 W
19 Kích thước Có chân đế (RxCxD): 622.9 x 473.5 x 242.8 mm;
Không có chân đế (RxCxD)622.9 x 367.6 x 88.9 mm;
Thùng máy (RxCxD)710.0 x 180.0 x 452.0 mm