Màn hình HKC M27G3F Cong Full HD / 27 inch / 144 Hz
Bình luận:
Lượt xem: 567
Thông số sản phẩm:
  • Độ phân giải Full HD 1920 x 1080
  • Tỉ lệ màn hình 16:9
  • Tần số 144Hz
  • Góc nhìn 178°(H)/178°(V)
  • Kết nối DVI|HDMI1.4|DP1.2
Liên hệ
24 tháng
Mua ngayGiao hàng tận nơi nhanh chóng Mua trả gópThủ tục đơn giản
Thông tin bổ sung
Yên Tâm Mua Sắm Tại 24h Computer
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
Liên Hệ Với Kinh Doanh Online
  • iconHotline Hà Nội: 093.123.9999
Tính năng đặc trưng của Màn hình HKC M27G3F:
Màn hình HKC M27G3F là màn hình yêu thích của các game thủ bởi tốc độ làm mới 144Hz. Màn hình LED chống lóa cong với góc nhìn 178º cũng mang lại cho màn hình máy tính chất lượng cao. Cho dù đó là game thủ bình thường hay người chơi cuồng tín, mọi người đều hài lòng về mặt trực quan với HKC-M27G3F.
+ Tốc độ làm mới 144Hz
Màn hình này có tốc độ làm mới 144Hz. Đó là 144 lần mỗi giây mà hình ảnh được thay thế. Điều này đảm bảo rằng với các chuyển động nhanh trong ảnh, nó sẽ tiếp tục trông mượt mà. Vì vậy, không có hình ảnh mờ và gây sốc. Kết nối màn hình thông qua DisplayPort.
Màn hình HKC M27G3F cho ra tốc độ tuyệt đỉnh
+ FreeSync
Màn hình HKC M27G3F với màn hình FreSync
+ Chống nhấp nháy
Màn hình HKC M27G3F chống nhấp nháy
+ Tầm nhìn phía trước FPS
Màn hình HKC M27G3F có tầm nhìn phía trước FPS
+ Các tính năng khác:
– Chơi game trên màn hình
– Góc nhìn 178 ° với Tỷ lệ đường cong R1800
– Độ phủ màu cao hơn 20% và giảm ánh sáng xanh
Đánh giá & nhận xét sản phẩm
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Màn hình HKC M27G3F Cong Full HD / 27 inch / 144 Hz”
Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *
Thông số kỹ thuật
Hãng HKC
Độ phân giải 1920×1080
Tỉ lệ màn hình 16:9
Tần số  144 Hz
Độ sáng 280 cd/m2 | 3000:1
Màu 16.7 triệu màu
Thời gian đáp ứng  4ms (GTG)
Kết nối DVI|HDMI1.4|DP1.2
Góc Nhìn 178°(H)/178°(V)
Công suất  40W | 0.5W (nghỉ)
Tùy chỉnh linh hoạt N/A
Trọng lượng 8.1kg
Kích thước 710x147x468mm
Treo tường  Có (75x75mm)